การประชุมผู้นำชุมชนในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ครั้งที่ 5 ประจำปีงบประมาณ 2567
เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร ร่วมพบปะกับคณะกรรมการชุมชนในการประชุมผู้นำชุมชน ครั้งที่ 5/2567 และมอบเกียรติบัตรเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับทางคณะกรรมการชุมชนคนใหม่ ที่ได้รับการคัดเลือกให้ดำรงตำแหน่งคณะกรรมการชุมชน จำนวน 5 ชุมชน ได้แก่
ตำบลปงแสนทอง
1. ชุมชนบ้านสบตุ๋ย หมู่ 8 นางธัญญานันท์…
Read More...