สนับสนุนประเพณีสรงน้ำพระธาตุวัดบ้านหัวทุ่ง ตำบลพระบาท
สนับสนุนประเพณีสรงน้ำพระธาตุวัดบ้านหัวทุ่ง ตำบลพระบาท
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2567 นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบหมายให้นายบุญส่ง ทิวงศ์ษา ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ![🔶]()
ร่วมงานประเพณีสรงน้ำพระธาตุวัดบ้านหัวทุ่ง ชุมชนบ้านหัวทุ่งสามัคคี ตำบลพระบาท ตามโครงการจัดงานประเพณีสรงน้ำพระธาตุ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
![🔶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f536.png)
![🔶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f536.png)
![🔷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1/16/1f537.png)
![🔷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1/16/1f537.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)